Chào mừng bạn đến với»»--(¯`°Diễn đàn của lớp 10d2 THPT Cẩm Phả°´¯)--»»-‘๑’
-‘๑’- Bạn hiện đang xem diễn đàn của chúng tôi với tư cách là Khách .Điều này có nghĩa là bạn có giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị không có nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.-‘๑’-
-‘๑’- Bạn hiện đang xem diễn đàn của chúng tôi với tư cách là Khách .Điều này có nghĩa là bạn có giới hạn đối với một số lĩnh vực của hội đồng quản trị không có nhiều quyền lợi khi tham gia cộng đồng.-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
hu1111
học học học I_vote_lcaphọc học học I_voting_barhọc học học I_vote_rcap 
pemit
xuanvu1
daiuycong
—…†µäñ…Xøäñ…—
_ZzTốngzZ_
su.luvbigbang
minhhoang10436
pingpong12
ongchunhod2
Latest topics
» █TL VÕ Thiên Long (CS) Open 10h00 sáng CN ngày 4/2/18 - Test 7h30 tối T5 ngày 1/2/2018
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Thu Feb 01, 2018 1:42 pm

» █Kiếm thế Cát Tư Hãn open: 10h00 sáng CN ngày 4/2/18 – Miễn phí sét Hoàng Kim
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Thu Feb 01, 2018 1:40 pm

» █Kiếm thế Võ Thiên open: 10h00 sáng CN ngày 28/1/2018 – Sân chơi đẳng cấp miễn phí
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Sun Jan 28, 2018 8:55 am

» █TL VÕ Thiên Long (CS) Open 7h30 tối T4 ngày 20/12/17 - Test 7h30 tối CN ngày 17/12/2017
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Mon Dec 18, 2017 6:38 pm

» █Kiếm thế Võ Thiên open: 7H30 tối T 4 ngày 20/12/2017 – Sân chơi đẳng cấp miễn phí
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Mon Dec 18, 2017 6:36 pm

» █ TL Chúa Tể(CC) open 7h30 tối T4 ngày 13/12/17 - Test game: 7h30 tối CN 10/12- Treo máy nhận ĐT
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Sun Dec 10, 2017 11:31 am

» █Kiếm Thế Quách Tĩnh - Open 7h30 tối T4 ngày 13/12/2017 - Miễn phí sét Hoàng Kim
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Sat Dec 09, 2017 2:44 pm

» █Kiếm thế Lâm Xung open: 7h30 tối T5 ngày 7/12/17 – Miễn phí sét Hoàng Kim
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Sun Dec 03, 2017 1:12 pm

» █Kiếm thế Thanh Gươm- Open 7h30 tối T4 ngày 29/11/2017 - Miễn phí 100%
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Tue Nov 28, 2017 5:11 am

» █Kiếm Thế Xích Quỷ - Open 7h30 tối T4 ngày 15/11/2017 - Miễn phí sét Hoàng Kim
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Tue Nov 14, 2017 7:12 pm

» █Kiếm thế Lỗ Trí Thâm open: 7h30 tối T4 ngày 8/11/2017 Sân chơi dành cho game thủ ít thời gian cầy cuốc
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Sun Nov 05, 2017 6:57 pm

» █ TL Độc Giác(cầy cuốc) open 7h30 tối T4 ngày 8/11/17 - Test game ngay hôm nay - Treo máy nhận ĐT
học học học I_icon_minitimeby hu1111 Sun Nov 05, 2017 6:55 pm

học học học

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
pemit
S MOD
S MOD
pemit

Age : 29Join date : 17/01/2011ßài gửi ßài gửi : 131Đến từ : đứa kon của audition

Bài gửiTiêu đề: học học học học học học I_icon_minitimeWed Apr 06, 2011 1:52 pm

http://www.google.com.vn/imglanding?q=audition&imgurl=http:/
pemit
S MOD
S MOD
pemit

Age : 29Join date : 17/01/2011ßài gửi ßài gửi : 131Đến từ : đứa kon của audition

Bài gửiTiêu đề: Re: học học học học học học I_icon_minitimeWed Apr 06, 2011 7:32 pm

Lời bài hát

(Ngáp) how ồ ôi………...3h sáng...căn bậc ba của x...cộng căn bậc ba của y...cố lên...5 bài nữa thôi...(ngáp) hô ồ ôi..................................học

Học học học hộc máu mồm ta vẫn học
Học học học hốc mắt đen sì ta vẫn học
Học để ngày mai nên người
Học để cha mẹ được cười
Học để thầy cô không còn chê là mình lười
Học để óc chúng mình phình to bằng 10 quả bưởi
Học cho thành tiến sỹ cho thành giáo sư để cho mọi người được cười thật là tươi
Học học học hộc máu mồm ta vẫn học
Học học học hốc mắt đen sì ta vẫn học

Và ông mặt trời đã lên đêm qua em thức trắng cả 1 đêm,làm xong 25 bài toán bài tập về nhà và cả bài học thêm,bài tập làm xong em xếp gọn gàng thành một tệp,đầu em gật gù mắt em thiếu ngủ lúc nào cũng đòi khép,đôi chân lê lết mỏi mệt em bước đi đến trường,vác theo cái balo to tướng cái cặp nặng nề dáng em nhỏ bé nhưng trông em thật là thương.Hôm nay em phải chiến đấu với năm tiết học ở trường,chiều em học toán thầy Hùng học văn cô Hương em phải học đi học lại một bài như thế mới gọi là chất lượng,ôn tập nhiều lần và làm một đống bài tập em được thầy cô dạy cho trước chương trình,bởi vì em rất là thông minh,bởi vì em học rất đỉnh,học ngày học đêm học thêm học chính em học cả lúc đi vệ sinh,không có thì giờ cho mấy việc linh tinh

Em sinh ra là để học
Cuộc sống trôi như chong chóng
Em ngồi một chỗ em học
Bạn bè đá cầu đá bóng
Em vẫn nhốt mình trong phòng chẳng biết làm gì ngoài học
Tuổi thơ chủa em vứt vào 1 góc và chỉ có học mà thôi

(Ô la la cuộc đời này vui quá cơ
Ăn em thấy thơ ngủ em mơ thấy sách
Ô la la cuộc đời này đẹp quá cơ
Và chẳng có chi thời gian trôi đi ngoài học) (2 lần)

Một ngày có 24 giờ em dành 2 tiếng để ngủ còn lại em dành để học với cha mẹ em hình như như thế vẫn chưa đủ,thầy cô vẫn chưa hài lòng như thế vẫn còn ngu,muốn trở thành học sinh ưu tú em phải học ngay cả trong khi ngủ,kiến thức mà nhồi chưa đủ thì em vẫn bị thầy nói là ngu.Hôm nay em phải cố gắng em làm cho đủ chục bài về hàm số mũ,1 lũ lít nhít động từ tiếng Anh.Và em phải làm cho sạch phải làm cho nhanh phải tất cả mọi exercise.Bởi vì em không giống như ai,thầy cô muốn em trở thành một thiên tài,cha mẹ muốn em thật vĩ đại,còn em em thấy em dần bị biến thái,mắt em lồi hết ra ngoài,mặt em đeo 2 cái ghíp chai,dầy cộp dầy cộp người em gầy còm nhỏ xíu như 1 con nhái,thời tiết thay đổi 1 cái đủ làm em ốm em sốt em nôn,nhìn em mỗi lần học ôn trông như 1 cái xác không hồn,kỳ thi năm nay em phải là số 1,vì thế đêm nay em phải thức trắng em học đến 4 h,học thuộc hết thơ,định lý tiên đề em đều phải nhớ.... nhớ… nhớ… nhớ…
.

Mọi người chìm vào giấc ngủ và mơ,riêng em một mình em bơ vơ,,1 đống bài toán vẫn đang chờ,em phải học thuộc hết 10 bài thơ,đồng hồ điểm đến 4h,và em gục ngã xuống bàn,màn đêm cũng đã tan trời cũng đã sáng 6h,vội vàng em soạn lại sách vở,em không muốn bị muộn giờ,để phải bỏ lỡ danh hiệu học sinh gương mẫu học sinh ngoan,nếu thế về nhà em sẽ bị quát bị nạt,Cuộc sống của em cứ thế trôi đi thật nhạt nhàm chán chẳng thi chẳng vị và những lúc buồn em vẫn thường ngồi em hát

(Ô la la cuộc đời này vui quá cơ
Ăn em thấy thơ ngủ em mơ thấy sách
Ô la la cuộc đời này đẹp quá cơ
Và chẳng có chi thời gian trôi đi ngoài học) (2 lần)
http://www.google.com.vn/imglanding?q=audition&imgurl=http:/
snow_white
Member
Member

Age : 29Join date : 21/01/2011ßài gửi ßài gửi : 6Đến từ : cẩm phả

Bài gửiTiêu đề: Re: học học học học học học I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 8:10 pm

Học học họchộc máu mồm ra vẫn phải học
sunny
snow_white
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: học học học học học học I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 8:12 pm

học học học sì khói đen ta vẫn phải học
snow_white
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: học học học học học học I_icon_minitimeThu Apr 07, 2011 8:14 pm

học để ngày mai thành tài nước khác
ongchunhod2
Member
Member
ongchunhod2

Age : 29Join date : 19/01/2011ßài gửi ßài gửi : 22Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: học học học học học học I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 12:26 pm

hoc de cho minh chu cho ai
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: học học học học học học I_icon_minitime

học học học

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang